WE_LOVE_A3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tôi yêu bạn nhiều lắm

2 posters

Go down

Tôi yêu bạn nhiều lắm Empty Tôi yêu bạn nhiều lắm

Bài gửi  bjckv4n Fri Jul 02, 2010 10:17 am

“Mày khùng quá, trái đất này còn rất nhiều người con gái sao mày lại không tìm kiếm một người khác đi, mày buồn hoài. Nhưng rất khó có thể quên đi cảm giác ban đầu thiêng liêng và hạnh phúc, vì khi yêu ai cũng sẽ giành tất cả tình cảm của mình cho một người duy nhất, tao cũng vậy, anh yêu em để rồi em và một người đã nói anh như một thằng hề. Rất là buồn……………”
Thằng hề khóc… Cũng như tôi khóc vậy. Tôi đã từng khóc. Khóc nhiều lắm. Vì khi yêu ai cũng giành tình cảm của mình cho người mình yêu mà. Tôi thích người ấy. Thích thật lòng . Nhưng đáp lại chỉ là một sụ thờ ơ lạnh nhat. Tôi đã rất sơ. Sợ tôi không vượt qua được… Và tôi căm hận tất cả con trai tren cuộc đời này. Thật đểu giả. Và rồi thời gian cũng trôi qua. Người tôi thích đã có người yêu. Tôi mong người ấy hạnh phúc. Thật đấy… Hạnh phúc nhé… Vì tôi vẫn còn thich người ấy mà. Bây giờ đây tôi cũng không bít như thế nào nữa………… Có lẽ vẫn còn nhưng chắc đã nhạt phai rồi. Hôm nay là thứ 5 rồi. Chỉ còn 2 ngay nũa thôi là thi rồi. Tôi mong mọi người thi tốt nhé. Thật tốt vào. Vì đối với tôi đã từ lâu TÌNH BẠN quan trọng hơn TÌNH YÊU rồi…. Tôi sẽ chọn bạn … Người bạn thân yêu của tôi… Giờ tôi vui lắm, vui vì mình đã quên được mọi chuyện buồn trong quá khứ. Tôi vui vì tôi có bạn. Tôi muốn nói TÔI YÊU BẠN. MÃI MÃI YÊU BAN………….. A3 THÂN YÊU………. Chúc A3 của tôi thành công
bjckv4n
bjckv4n
Trung úy
Trung úy

Tôi yêu bạn nhiều lắm Empty đã quen rồi

Bài gửi  stink-bug Fri Jul 02, 2010 10:27 am

Đã quen rồi vs nhữg ngày đó h hãy học thật tốt đừng nhìn lại đằng sau. Vươn lên vì một tương lai tốt đẹp hơn. Hãy nghĩ em là 1 đứa con gái tuyệt vời nhất vs những phẩm chất tốt nhất. Tất cả mọi người đều yêu quý em. Những người bạn tốt. Hãy mỉm cười vì tình bạn đẹp hơn tình yêu rất nhiều. CHÚC EM THÀNH CÔNG. ĐỪNG SUY NGHĨ NỮA MỆT MỎI LẮM. CHỈ LÀM CHO MÌNH CẢM THẤY CHÁN NẢN HƠN THÔI. CỐ LÊN CỐ LÊN CỐ LÊN rytiuoiukj rytiuoiukj rytiuoiukj rytiuoiukj rytiuoiukj rytiuoiukj rytiuoiukj CÙNG CHINH PHỤC KHÓ KHĂN NHA EM ! YÊU EM NHIỀU ghfgjn ghfgjn ghfgjn
stink-bug
stink-bug
Trung tá
Trung tá

Đến từ : lớp 12A3 thân iu :D,tổ 2 từ cửa sổ nhìn vào bàn 2 cuối lên

http://vn.360plus.yahoo.com/o0o_boo_pu_o0o/

- Similar topics