WE_LOVE_A3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

gửi Tiến ĐẠt

stink-bug
bjckv4n
6 posters

Go down

gửi Tiến ĐẠt Empty gửi Tiến ĐẠt

Bài gửi  bjckv4n Wed Jul 28, 2010 8:51 am

Đạt ak. Có lẽ tôi và ông đã được ông trời " Dòm ngó" rôi đấy. Ông trời muốn tôi kả ông một năm nữa .............." Hiểu nhau hơn" Hihihi. Nhưng nghĩ lại tiếc thật. CHỉ 0,5 thôi là tôi kả ông buớc vào cánh cửa đại hoc rồi. Nhưng........... nói đi nói lại buồn ghê........ MÀ biết đâu năm sau tôi kả ông hoc lại vui hơn thì sao... Cố lên Đạt nhé........ 2 bọn mình phải lấy lại tất kả.............. Cố lên jklj;l[;op;jk,hjmfgj jklj;l[;op;jk,hjmfgj jklj;l[;op;jk,hjmfgj jklj;l[;op;jk,hjmfgj jklj;l[;op;jk,hjmfgj jklj;l[;op;jk,hjmfgj jklj;l[;op;jk,hjmfgj
bjckv4n
bjckv4n
Trung úy
Trung úy

gửi Tiến ĐẠt Empty Re: gửi Tiến ĐẠt

Bài gửi  stink-bug Wed Jul 28, 2010 4:05 pm

hiz haz nhỡ nó jảm 0,5 chúg mày đỗ hết, cứ cầu nguyên đê CHúc may mắn
stink-bug
stink-bug
Trung tá
Trung tá

Đến từ : lớp 12A3 thân iu :D,tổ 2 từ cửa sổ nhìn vào bàn 2 cuối lên

http://vn.360plus.yahoo.com/o0o_boo_pu_o0o/

Bài gửi  lyhuyen022 Thu Jul 29, 2010 12:45 pm

uh,e cũng nói hệt như đại ca chăm.biết đâu họ giảm 0.5.chỉ có 0.5 thôi mà,mình vẫn cần có hi vọng chứ!
lyhuyen022
lyhuyen022
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Bài gửi  MrDuy_A3 Fri Jul 30, 2010 7:08 pm

đến Ngân hàng như thế còn phải hạ điểm nữa mà, năm nay xu hướng chung là hạ thì tội gì mình hết hi vọng nhanh thế
MrDuy_A3
MrDuy_A3
Thượng úy
Thượng úy

gửi Tiến ĐẠt Empty chả còn hi vọng gì đâu

Bài gửi  bjckv4n Sat Jul 31, 2010 11:10 am

chán lắm rồi. Em hi vọng. em muốn hi vọng lắm tỉ tỉ ak. Mọi thứ vs em bậy giờ là vô vọng............ Thật đấy. kô ai hiểu được đâu. Mất hi vọng rồi. EM nghĩ nhiều. Nhiều lắm. Ai cũng nói em già đi.. xấu đi.. EM vô dụng đngs kô tỉ tỉ
bjckv4n
bjckv4n
Trung úy
Trung úy

gửi Tiến ĐẠt Empty Vân à!!!!!

Bài gửi  stink-bug Sat Jul 31, 2010 5:48 pm

bjckv4n đã viết:chán lắm rồi. Em hi vọng. em muốn hi vọng lắm tỉ tỉ ak. Mọi thứ vs em bậy giờ là vô vọng............ Thật đấy. kô ai hiểu được đâu. Mất hi vọng rồi. EM nghĩ nhiều. Nhiều lắm. Ai cũng nói em già đi.. xấu đi.. EM vô dụng đngs kô tỉ tỉ
Mày hâm rồi. Như tao này 1% cơ hội còn chưa có nữa là nhưng vẫn phải tồn tại thôi! ĐÓ là quy luật mà giữa gianh giới ĐƯỢC và THUA chỉ là một khoảng cách mong manh thôi. Hãy nhớ rằng đời ta xoay tròn quanh 2 chữ đó không được thì phải thua thôi. Đời còn nhiều thử thách lắm. Chị nghĩ chị đã vượt qua khó khăn đầu tiên, đã dũng cảm đối mặt với chữ THUA rồi vân ạ. CHị biết mỗi người có một cách đối diện khác nhau. Nhưng tất cả đều cho ta 1 kinh nghiệm sống. Bước vào tuổi 18 rồi, không còn nhỏ nữa. Sau này còn đối mặt vs những điều kinh khủng hơn. Hãy nghĩ lạc quan hơn một chút. Nếu cái kim cuộc đời chúg ta đang quay ở nửa kia tức đnag dừng lại ở chữ THUA thì lần sau khi chiếc kim ta quay sẽ vào phần còn lại. Cuộc đời không bao giờ gắn vs hai chữ tươi đẹp đâu mà cuộc đời là một bể khổ. Tại sao khi sinh ra đầu tiên ta lại khóc? Đó là dấu hiệu. Cuộc đời con người vốn dĩ là một bát canh gắn vs hai chữ khổ đau. Thành công hay nói cách khác là chữ được chỉ là một chút gia vị nêm vào bát canh đó để cho bát canh dễ uống hơn mà thôi. Thầy đã từng giảng cho chị những điều này và chị thấy rất đúng. Đố ai tìm được người nào sống sụng sướng hết cả cuộc đời mà không trải qua khổ đau và thất bại? ĐÓ không phải là cuộc sống em ạ. Ta cho đi rất nhiều nhưng nhậnlại chẳng là bao nhiêu nhưng vẫn tồn tại đấy thôi! Hãy sống đừng dựa vào hai cụm từ thất bại và thành công mà hãy mở trái tim sống bằng tình yêu thương và lòng nhân ái. CUộc sống còn dài trước mắt.
và cuối cùng chị khuyên em:
Thà làm một ngọn đèn leo lắt
Còn hơn ngồi mà nguyền rủa bóng đêm!
stink-bug
stink-bug
Trung tá
Trung tá

Bài gửi  stink-bug Sat Jul 31, 2010 5:55 pm

Năm sau chữ kim cuộc đời của chị em mình sẽ là Được rytiuoiukj
stink-bug
stink-bug
Trung tá
Trung tá

Bài gửi  Bỳnh_12A3 :D Sat Jul 31, 2010 9:07 pm

chăm điên nó cứ lảm nhảm kái j ý nhể tguyiuoiyuhikuyo
Bỳnh_12A3 :D
Bỳnh_12A3 :D
Super Mod
Super Mod

Đến từ : tổ 3 bàn 4, thấy cô nào chân dài tới nách thì... It's me

Bài gửi  stink-bug Sat Jul 31, 2010 9:08 pm

Super_Moderator đã viết:chăm điên nó cứ lảm nhảm kái j ý nhể tguyiuoiyuhikuyo
Đọc mà k hỉu j à hâm tguyoiupipop Người ta cất côg viết hay thế lại còn vhtghvbngfhg
stink-bug
stink-bug
Trung tá
Trung tá

Bài gửi  NgocDiep Sun Aug 01, 2010 9:29 am

mình vẫn còn hi vọng thì hãy cứ hi vọng đi! smile hkiujylkjl
NgocDiep
NgocDiep
Thượng sĩ
Thượng sĩ

gửi Tiến ĐẠt Empty tỉ tỉ ak```````

Bài gửi  bjckv4n Mon Aug 02, 2010 10:50 am

Đối với em từ trước đến nay chưa có khó khăn nào có thể làm em gục ngã........ Em sẽ đứng dậy thôi. Nhưng lần này em thấy buồn. Thất vọng. Em ko biết mình có vượt qua được kô nữa. Có ai cho em một chút sức mạnh được kô
bjckv4n
bjckv4n
Trung úy
Trung úy

gửi Tiến ĐẠt Empty Vân à!!!!!

Bài gửi  stink-bug Mon Aug 02, 2010 2:17 pm

Sức mạnh ư? Niềm tin ư? tất cả đều tiềm ẩn trong ý thức của mỗi người mà thôi. Hãy cùng chị vượt qua để năm sau 2 đứa sẽ gặt thành công ha! Tới té đã nói năm sau mình mà thi thì cũg như đúp 1 năm thôi mà có j mà fải thất vọng đến thế chứ :D CỐ lên nha
stink-bug
stink-bug
Trung tá
Trung tá

Bài gửi  bjckv4n Tue Aug 03, 2010 10:41 am

stink-bug đã viết:Sức mạnh ư? Niềm tin ư? tất cả đều tiềm ẩn trong ý thức của mỗi người mà thôi. Hãy cùng chị vượt qua để năm sau 2 đứa sẽ gặt thành công ha! Tới té đã nói năm sau mình mà thi thì cũg như đúp 1 năm thôi mà có j mà fải thất vọng đến thế chứ :D CỐ lên nha
Tỉ tỉ ak. Dường như em đã hết niềm tim rồi hay sao í. Mọi thứ như dần mất hết vs em..... Niềm tin. í trí. Rồi kả hi vọng nữa. Chả kòn j nữa tỉ tỉ ak. Biết là mình sẽ cố gắng. Nhưng sao niềm tin của em đâu hết rôi. Người mà em tin tương suốt 3 năm học qua cũng dường như,................ ĐI đâu mất rồi tỉ tỉ ak...
bjckv4n
bjckv4n
Trung úy
Trung úy

gửi Tiến ĐẠt Empty Diệp ak

Bài gửi  bjckv4n Tue Aug 03, 2010 10:44 am

NgocDiep đã viết:mình vẫn còn hi vọng thì hãy cứ hi vọng đi! smile hkiujylkjl
Xin lỗi nhé. Tôi kô thể hi vọng và lạc quan được như bà đâu Diệp ak
bjckv4n
bjckv4n
Trung úy
Trung úy

gửi Tiến ĐẠt Empty Vân hâm

Bài gửi  stink-bug Thu Jul 14, 2011 11:34 am

bjckv4n đã viết:
stink-bug đã viết:Sức mạnh ư? Niềm tin ư? tất cả đều tiềm ẩn trong ý thức của mỗi người mà thôi. Hãy cùng chị vượt qua để năm sau 2 đứa sẽ gặt thành công ha! Tới té đã nói năm sau mình mà thi thì cũg như đúp 1 năm thôi mà có j mà fải thất vọng đến thế chứ :D CỐ lên nha
Tỉ tỉ ak. Dường như em đã hết niềm tim rồi hay sao í. Mọi thứ như dần mất hết vs em..... Niềm tin. í trí. Rồi kả hi vọng nữa. Chả kòn j nữa tỉ tỉ ak. Biết là mình sẽ cố gắng. Nhưng sao niềm tin của em đâu hết rôi. Người mà em tin tương suốt 3 năm học qua cũng dường như,................ ĐI đâu mất rồi tỉ tỉ ak...
Hi thế là 1 năm đã trôi qua. Chị đã bỏ cuộc chọn cho mình con đường học cao đẳng. CHính chị cũng k hiểu mình hơi yếu đuối hi. Nhưng có lẽ đó k là bỏ cuộc đâu e ạ. ĐÓ là con đường chị đã chọn. Con đường chị đi đc 1 năm rồi. CÒn em, con đường e đi giờ mới bắt đầu. Cố lên e nha!!!!!!! rytiuoiukj
stink-bug
stink-bug
Trung tá
Trung tá

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics