WE_LOVE_A3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay

MrDuy_A3
MrT.30041991
lyhuyen022
Bỳnh_12A3 :D
stink-bug
postman92
admin
Ayrton_senna$$$_H
N^^T^^A
Hapro
14 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay Empty Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay

Bài gửi  Hapro Sat May 22, 2010 10:00 pm

Hôm nay trời không đẹp lắm nhưng không hiểu sao tâm trạng mình lai cao hứng thế nhỉ! có lẽ đọc xong bài viết này của mình các bạn sẽ cảm thấy không được xuôi tai cho lắm, vì văn nói của mình cũng như văn viết không đước tốt lắm nhưng có lẽ đây là những lời thật lòng nhất của chính bản thân mình! Vậy là 3 năm học cấp ba đã đi qua mà tưởng như chẳng để lại tớ 1 cái gì thật hoành tráng như nhiều thành viên trong lớp có nói nhưng nếu như nhìn lại cùng với những suy nghĩ thoải mãi thì mới thấy được rằng có rât nhiều những kỉ niệm nhỏ thôi nhưng cũng quá đủ để chúng ta nhớ về lớp.Vd như:
-những giây phút bọn con trai chung mình quây thành vòng tròn và nói chuyện tếu, nói thật tớ chỉ thích có vậy thui chứ đi chơi xong chup ảnh kỉ niệm chỉ la phụ thôi.( rõ thêm sở thích của tớ là xem phim hài ma!!)
-Hay là những lời gán ghép dễ thương giữa những cặp đôi trong lớp(Vd Thịnh và Giang Uno đã chuyển xuống a11, nay Thinh đã chuyện sang cặp với Vân đôremon).
-Tiếp tớ sẽ nhận xét tổng quan về con trai và con gái lớp mình:Con gái lớp mình tương đối là hiền( theo ngôn ngữ game thì gọi là :GÀ:),hãy cẩn thận trước những lời ngon ngọt của mấy anh chàng dẻo mỏ nhé ! không lại lên diễn đàn khóc thút thít kể rằng bị đá! nói thế thui chứ tớ chẳng có kinh nghiệm gi vê chuyện ấy cả(thanh viên nào kinh nghiệm thi chia sẻ ở topic khác nha !).Con gái lớp mình không xinh không xấu, nhưng được cái rất là dễ thương( nhiều bạn như trẻ con vậy, còn là ai thi tớ ko nói ra vì đó là suy nghĩ riêng của tớ sr nha).nhận xét về con gái thê là đủ rồi!
-mà nói tông quan thi hơi khó nói vì mỗi người mỗi khác, nhung noi chung la con trai lop minh choi kha binh dang va vui.buồn cười nhất là còn chia làm băng đảng nữa chứ như kiểu võ lâm vây.
-Cuối cùng là những suy nghĩ của tớ để moi nguoi tham khảo nhằm giữ gìn bản chất lớp a3( hòa nhập không hòa tan)
Thứ nhất mọi người hãy nghĩ thoáng hơn 1 chút, bớt ích kỉ 1 chút, dũng cảm hơn 1 chút, hành động nhiều hơn 1 chút thay vì những lời nói.( điển hình chính là tớ, và tớ đang cố gắng từ từ dây hy vong nhung ai giong nhu tơ thi hay sửa cùng tớ nha!!)
Thứ hai hy vong mọi người hãy tích cưc chia sẻ những tinh cảm trên diễn đàn này để chúng ta mãi nghĩ về nhau( đừng ngại nha vì nhút nhát như tớ con dám nói cơ ma!!)
Hy vong sau này ra ngoài đời phải đối mặt với nhiều khó khăn thi chung ta hãy sẵn sàng giúp đỡ bạn bè mình với 1 tinh bạn chân thật nhất !(tuy nhien thì cung khó tránh khỏi những trường hợp lợi dụng nhau vì 1 hoàn cảnh nào đó) nhưng tớ nói ở đây đó la tinh bạn chân chính! mọi người hãy nhớ lấy!

Bài viết dài rồi (dài qua mọi người lại chán) bài viết chỉ mang tính chất tham khảo, rất mong được sự đóng góp y kiến của các ban ( Ghi chu: lần này tớ nói thật chứ không đùa đâu ) phía trên tớ nói hơi sơ sài về những kỉ niệm lớp mình(vì hiện tại tớ không nghĩ ra) hy vọng mọi người sẽ đóng góp bằng việc kể ra những kỉ niệm lớp mình để có thể tổng hợp lại thành 1 topic riêng !!
Xin chân thành cảm ơn!!
kí tên
Nguyễn Công Hà (Hapro)
Hapro
Hapro
Thượng úy
Thượng úy

http://dantri.com.vn

Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay Empty Re: Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay

Bài gửi  N^^T^^A Sat May 22, 2010 10:11 pm

Kinh the nhj? van thi chua dc 6 phay ma viet nhu dung roi y? hom nao cho anh xjn chu ky nha!!!!
rytiuoiukj
N^^T^^A
N^^T^^A
Thiếu úy
Thiếu úy

Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay Empty ĐƯỢC

Bài gửi  Ayrton_senna$$$_H Sat May 22, 2010 10:23 pm

mày viết "xuất thần" quá hà ơi. làm cả tao c~ xúc động rùi ne``. hikhikhik. ù yeahhhh

Ayrton_senna$$$_H
Trung sĩ
Trung sĩ

Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay Empty Good!

Bài gửi  admin Sat May 22, 2010 11:02 pm

Tốt lắm! Em ủng hộ những bài viết thật lòng này! hgkjlklhj Cho anh lên level luôn nha, đc không?

admin
Admin
Admin

https://lovea3.forum-viet.com

Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay Empty Re: Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay

Bài gửi  postman92 Mon May 24, 2010 6:29 am

ấn tượng
postman92
postman92
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay Empty kinh khủng quá

Bài gửi  stink-bug Mon May 24, 2010 12:05 pm

tao hok bjk là mày có thể viết kinh thế đâu nha fgjhgji nhưng côg nhận cũng hay fết mỗi tội hơi ngắn. COn gái cũng xinh chứ bộ fjhkul ( Xét ra fải nhận xét là mỗi người xinh 1 vẻ riêng tguyiuoiyuhikuyo )
stink-bug
stink-bug
Trung tá
Trung tá

Đến từ : lớp 12A3 thân iu :D,tổ 2 từ cửa sổ nhìn vào bàn 2 cuối lên

http://vn.360plus.yahoo.com/o0o_boo_pu_o0o/

Bài gửi  postman92 Mon May 24, 2010 12:11 pm

con người thường được xét về hai mặt hình thức và tinh thần. Chẹp nếu xét về cả hai thì đứa trông tạm được hình thức thì tâm hồn rất dở. Còn những đứa khác thì chả thấy vẻ đẹp tâm hồn nào đáng kể cả...
Hix !
postman92
postman92
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Bài gửi  postman92 Mon May 24, 2010 12:13 pm

rất xin lỗi về lời bình vửa rùi nhưng mà thực sự cảm nhận của tui thấy phân vân không biết con gái lớp mình ích kỷ hay "kín đáo" một cách thái quá
postman92
postman92
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay Empty oạch

Bài gửi  stink-bug Mon May 24, 2010 1:40 pm

Ôg hiệu nói thế là sai bét rồi tguyiuoiyuhikuyo . Cẩn thận lũ con gái chốc nó đọc đc là buổi cuối năm ôg chết chắc tguyoiupipop . Cho ôg nốt buổi tối hum nay đưa ra lời bình lại nha fgjhgji
stink-bug
stink-bug
Trung tá
Trung tá

Bài gửi  Bỳnh_12A3 :D Mon May 24, 2010 5:41 pm

Ha` oi, doc xong tui moi' bit' rang`: "co" le~ co^ Tu' da~ bo? ưa 1 nha^n tAi` nhU* o^ng " tguyoiupipop doc xong ra^t" nA` xUc' dO^ng nhA' jklj;l[;op;jk,hjmfgj nưng àông goi con gai' lop' minh` la gj co ????Ga` a' vhtghvbngfhg dam" cho vo~ mom` h
Super Mod
Super Mod

Đến từ : tổ 3 bàn 4, thấy cô nào chân dài tới nách thì... It's me

Bài gửi  postman92 Mon May 24, 2010 7:31 pm

co the tui dien dat khong dung nhung gi tui suy nghi nhung ma cung gan gan nhu the gjhgkojijk
postman92
postman92
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay Empty Cũng may mà con gái lớp mình hiền!

Bài gửi  lyhuyen022 Tue May 25, 2010 12:17 am

postman92 đã viết:con người thường được xét về hai mặt hình thức và tinh thần. Chẹp nếu xét về cả hai thì đứa trông tạm được hình thức thì tâm hồn rất dở. Còn những đứa khác thì chả thấy vẻ đẹp tâm hồn nào đáng kể cả...
Hix !

Đang đọc phần trên của C.Hà,thấy cảm động quá,tự dưng đọc thêm phần dưới,thấy...nản vô cùng.Postman này,tuy chúng tôi chỉ là "những đứa nếu trông tạm được thì tâm hồn rất dở,còn lại những đứa khác thì chả thấy vẻ đẹp tâm hồn nào đáng kể" nhưng chúng tôi là duy nhất.Mỗi ng đều có những nhược điểm của riêng mình mà,tại sao ko thể mở lòng mà chấp nhận con người thật của chúng tôi? Phải chăng chính Postman mới là người giữ trong mình một chút "ích kỷ" hay là "sự thái quá" j j đó???
lyhuyen022
lyhuyen022
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Bài gửi  postman92 Wed May 26, 2010 12:56 pm

hjkjh tui nghĩ mình không nên nói thêm nữa không khéo lại thổi bùng lên sự tranh luận gay gắt vừa tốn thời gian lại vừa gây ấn tượng xấu ghjhjhj
postman92
postman92
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Bài gửi  postman92 Wed May 26, 2010 1:22 pm

Có biết vì sao tui lại nói phần hồn không có gì đáng kể không? Đơn giản vì những nét đẹp của các bạn tui thấy ai cũng như ai không có gì là nổi bật cả! Hoặc có chăng tui quá vô tâm không bao giờ chú ý đến hay phát hiện ra những nét thực sự nổi bật ở các bạn. Tôi không phủ nhận tui ích kỷ! (con người không ích kỷ không phải là con người!). Nhưng mà tui thấy mình đâu có ích kỷ đến nỗi để người khác phải nói hay kêu ca hay cằn nhằn? Tui nghĩ ích kỷ chỉ đơn giản là chỉ biết nghĩ cho thân mình làm ảnh hưởng tiêu cực đến người khác (ích kỷ hại nhân mà). Còn về "kín đáo" (tui muốn nói đến sự buôn dưa lê bán dưa chuột của các bạn nữ lớp mình kia - đừng quên tui cho từ kín đáo trong nháy kép nhé) tui không nghĩ tui kín đáo (theo nghĩa đen đấy) những gì mọi người biết về tui chắc chắn là đủ hiểu con người tui nếu các bạn có thể giới tinh thần phong phú! Những gì tui nói về mình hầu như không nói dối câu nào cả mà chẳng qua các bạn không tin hoặc không nghe mà thui. Đến đây chắc các bạn đã hiểu rõ vì sao rùi chứ
postman92
postman92
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay Empty Dừng ở đây đi, chuyện "vớ vẩn" ý mà

Bài gửi  Ayrton_senna$$$_H Wed May 26, 2010 5:02 pm

postman92 đã viết:Có biết vì sao tui lại nói phần hồn không có gì đáng kể không? Đơn giản vì những nét đẹp của các bạn tui thấy ai cũng như ai không có gì là nổi bật cả! Hoặc có chăng tui quá vô tâm không bao giờ chú ý đến hay phát hiện ra những nét thực sự nổi bật ở các bạn. Tôi không phủ nhận tui ích kỷ! (con người không ích kỷ không phải là con người!). Nhưng mà tui thấy mình đâu có ích kỷ đến nỗi để người khác phải nói hay kêu ca hay cằn nhằn? Tui nghĩ ích kỷ chỉ đơn giản là chỉ biết nghĩ cho thân mình làm ảnh hưởng tiêu cực đến người khác (ích kỷ hại nhân mà). Còn về "kín đáo" (tui muốn nói đến sự buôn dưa lê bán dưa chuột của các bạn nữ lớp mình kia - đừng quên tui cho từ kín đáo trong nháy kép nhé) tui không nghĩ tui kín đáo (theo nghĩa đen đấy) những gì mọi người biết về tui chắc chắn là đủ hiểu con người tui nếu các bạn có thể giới tinh thần phong phú! Những gì tui nói về mình hầu như không nói dối câu nào cả mà chẳng qua các bạn không tin hoặc không nghe mà thui. Đến đây chắc các bạn đã hiểu rõ vì sao rùi chứ
@postman92: ông bót-man làm j ghê thế, toàn ng nhà mình cả vs nhau mà. Nhất là lại đã chia tay nhau rồi, k nói đến chuyện đúng/sai, bị ng khác hiểu nhầm/hiểu đúng, or bất đòng quan điểm/chính kiến thế nào(thực ra thì trong vđ này, tui c~ có ý kiến riêng, nhưng cảm thấy chẳng cần phải nói ra làm j) nhưng ae 1 nhà mà cứ suốt ngày mang nhau ra "chặt chém" kiểu này, k những mất vui, mà còn tạo ra ấn tượng k tốt cho ng khác nữa(-mình là đàn ông mà, nếu thực sự trong lòng còn chưa thấy chị e nhà mình đẹp thực sự thì c~ đi mà kiếm 1 cái "diễn-bán-công-khai nào đấy, ae mình tỉ tê than vãn cùng nhau, ai lại đem ra "vạch áo' trc bàn dân thiên hạ như thế). Tg dung để "tranh luận" ấy, dành ra để viết mấy bài tình cảm 1 tý, những j mình và ng khác đọc qua đều thấy thoải mái, thấy mến nhau nhiều hơn ý, đứng có mà mất tg/đoàn kết bởi mấy chuyện vớ vẩn này, ok???

Ayrton_senna$$$_H
Trung sĩ
Trung sĩ

Bài gửi  MrT.30041991 Wed May 26, 2010 5:28 pm

Hà ơi may viết hay lắm..tao cũng sẽ cố gắng viết hay như mày.
MrT.30041991
MrT.30041991
Thượng úy
Thượng úy

http://manutd.com.vn

Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay Empty xuất thần quá cơ

Bài gửi  MrDuy_A3 Wed May 26, 2010 7:27 pm

ông Hà nè tức cảnh sinh tình rùi.... có ấy:ewreghj: vào có khác ghjhjhj
MrDuy_A3
MrDuy_A3
Thượng úy
Thượng úy

Bài gửi  hang Wed May 26, 2010 10:36 pm

co quy" nhau chung t moj the^.mn nguoj coj nhau nho nguoj nha. hjkhk
neu ich" kj qua thj h t cung k ngoj day noj nhu~ngdong nay
ong noj k sai aj cung jch kj? nhung su* jck" kj? do co thaj qua" hay k la do deu co" nguyen nhan ma nen ca?.
hay~ tjm hieu nguyen nhan taj sao thj ong se~ hieu? dc.nhung tim hieu thj de? sau khj thj daj hoc hay tjm.ban? cha^"t con nguoj k bao h thay doj?

hang
Binh nhì
Binh nhì

Đến từ : noj k mun xa nhat _noj t nho nhat_ban 3 da~y ngoaj ngoaj cung :((

Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay Empty 7 vong.

Bài gửi  Bỳnh_12A3 :D Wed May 26, 2010 10:41 pm

đoc nhung dong binh luan cua Hieu tui cam thay that vong qua'. tui nghi~ neu' muon' noi' toi ' nhuoc diem của nguoi khac thi truoc het nen xem lai chinh ban than minh co nhu vay khong da~. ong phe phan tam hon cua nguoi khac' la the' no, la the kia.... ong hay nhin lai chinh minh di. toi nghi nguoi noi ra cau noi' ay thi cung~ chang phai la tot dep j. chung' toi khong can` phai? co' 1 tam hon` noi? bat., ma chung toi vhi co' 1 tam hon binh` di nhu bao nguoi khac'. ong hay nhin` lai ban than minh` di
Super Mod
Super Mod

Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay Empty Thôi mà,cả nhà cùng cười nào!!!

Bài gửi  lyhuyen022 Thu May 27, 2010 1:52 am

Thực sự thì lúc ban đầu,tôi cũng có chút "ấm ức" trước những lời nhận xét của Postman.Nhưng sau đó,nghĩ lại thì thấy đây cũng là một vấn đề...đáng để nói.Lớp mình có đến gần 30 "nam sinh" cơ mà,trong đó cũng có nhiều người luôn đối xử tốt với tụi con gái mình (nói là nhiều chứ thực ra là rất nhiều).Nếu "con trai" chỉ thấy những điểm xấu của "con gái" thì họ đâu có như vậy,phải ko? Ví dụ điển hình kia kìa,C.Hà chẳng bảo chị em mình rất dễ thương còn j hjkhk

Ý quên,nhân tiện đây cũng xin lỗi Hà kute nhé,cái topic này C.Hà lập ra với mục đích là để bày tỏ những suy nghĩ rất chân thật,thế mà tụi tớ lại cho nó thêm tí "khí thế",hihi kjkjhl

Còn nữa,cảm ơn cả ông Mẫn nữa.Cách mà ông giải tỏa "khí thế" của bọn tôi nghe cũng rất...mát tai.Tôi thấy ông giỏi văn chẳng kém j giỏi toán đâu,rất đáng khâm phục đấy dgrtuhgn
lyhuyen022
lyhuyen022
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Bài gửi  stink-bug Thu May 27, 2010 7:33 am

Trời hà nhận đc nhìu lời fê ghê hjhj
stink-bug
stink-bug
Trung tá
Trung tá

Bài gửi  postman92 Thu May 27, 2010 7:51 am

kjkjhl Stop! Các bạn hiểu sai mục đích viết lời bình của tui đồng thời cũng hiểu sai luôn con người tui!
Quên chưa chúc các bạn tguyiuoiyuhikuyo
Sau này khi gặp lại các bạn, mong rằng người mà tui nhìn thấy sẽ là những con người có tài, có tâm và có tầm!
Không thì tối thiểu là: một vợ (hoặc một chồng) với 2 con, xây nhà 3 lầu, đi xe 4 bánh, du lịch 5 châu
postman92
postman92
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Tinh cam cua minh voi A3 se mai mai ko doi thay Empty Kết thúc chủ đề nè thui

Bài gửi  postman92 Thu May 27, 2010 11:30 am

CÓ VẺ CÁC BẠN ĐỌC CHƯA KÝ NHỮNG LỜI BÌNH CỦA TÔI THÌ PHẢI? TÔI ĐÂU CÓ PHÊ PHÁN HAY HẠ THẤP MỌI NGƯỜI? TÔI NÓI KHÔNG ĐÁNG KỂ NHƯNG MÀ SO VỚI CÁI GÌ MÀ KHÔNG ĐÁNG KỂ? PHẦN BÌNH TIẾP THEO TUI GIẢI THÍCH RÙI CÒN GÌ? SO SÁNH VỚI MẶT BẰNG CHUNG CỦA CẢ LỚP CHỨ KHÔNG PHẢI ĐI SO VỚI NHÀ VĂN HAY NGƯỜI LAO ĐỘNG CHÂN TAY....! TÔI CŨNG KHÔNG NÓI MỌI NGƯỜI ÍCH KỶ QUÁ! TÔI CHỈ ĐẶT RA MỘT CÂU BOĂN KHOĂN CẦN TRẢ LỜI ĐÚNG KHÔNG? TÔI CHẢ NÓI TÔI QUÁ VÔ TÂM CÒN GÌ? NHƯ THẾ CÓ GỌI LÀ TÔI NÓI CÁC BẠN THẾ NÀY THẾ NỌ KHÔNG? MÀ MỤC ĐÍCH CHÍNH CỦA TÔI CŨNG CHỈ MUỐN KHUYÊN CÁC BẠN VÀI LỜI THÔI! CUỐI CÙNG LÀM PHÚC PHẢI TỘI, CÁC BẠN ỨC CHẾ HAY TUI ỨC CHẾ ĐÂY? NHỮNG GÌ MẪN LÀM CŨNG CHỈ LÀ VÔ NGHĨA!
postman92
postman92
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Bài gửi  stink-bug Thu May 27, 2010 12:57 pm

Ayrton_senna$$$_H đã viết:
postman92 đã viết:Có biết vì sao tui lại nói phần hồn không có gì đáng kể không? Đơn giản vì những nét đẹp của các bạn tui thấy ai cũng như ai không có gì là nổi bật cả! Hoặc có chăng tui quá vô tâm không bao giờ chú ý đến hay phát hiện ra những nét thực sự nổi bật ở các bạn. Tôi không phủ nhận tui ích kỷ! (con người không ích kỷ không phải là con người!). Nhưng mà tui thấy mình đâu có ích kỷ đến nỗi để người khác phải nói hay kêu ca hay cằn nhằn? Tui nghĩ ích kỷ chỉ đơn giản là chỉ biết nghĩ cho thân mình làm ảnh hưởng tiêu cực đến người khác (ích kỷ hại nhân mà). Còn về "kín đáo" (tui muốn nói đến sự buôn dưa lê bán dưa chuột của các bạn nữ lớp mình kia - đừng quên tui cho từ kín đáo trong nháy kép nhé) tui không nghĩ tui kín đáo (theo nghĩa đen đấy) những gì mọi người biết về tui chắc chắn là đủ hiểu con người tui nếu các bạn có thể giới tinh thần phong phú! Những gì tui nói về mình hầu như không nói dối câu nào cả mà chẳng qua các bạn không tin hoặc không nghe mà thui. Đến đây chắc các bạn đã hiểu rõ vì sao rùi chứ
@postman92: ông bót-man làm j ghê thế, toàn ng nhà mình cả vs nhau mà. Nhất là lại đã chia tay nhau rồi, k nói đến chuyện đúng/sai, bị ng khác hiểu nhầm/hiểu đúng, or bất đòng quan điểm/chính kiến thế nào(thực ra thì trong vđ này, tui c~ có ý kiến riêng, nhưng cảm thấy chẳng cần phải nói ra làm j) nhưng ae 1 nhà mà cứ suốt ngày mang nhau ra "chặt chém" kiểu này, k những mất vui, mà còn tạo ra ấn tượng k tốt cho ng khác nữa(-mình là đàn ông mà, nếu thực sự trong lòng còn chưa thấy chị e nhà mình đẹp thực sự thì c~ đi mà kiếm 1 cái "diễn-bán-công-khai nào đấy, ae mình tỉ tê than vãn cùng nhau, ai lại đem ra "vạch áo' trc bàn dân thiên hạ như thế). Tg dung để "tranh luận" ấy, dành ra để viết mấy bài tình cảm 1 tý, những j mình và ng khác đọc qua đều thấy thoải mái, thấy mến nhau nhiều hơn ý, đứng có mà mất tg/đoàn kết bởi mấy chuyện vớ vẩn này, ok???
quá đúg anh em 1 nhà fải bảo vệ nhau chứ fhghjkulk
stink-bug
stink-bug
Trung tá
Trung tá

Bài gửi  Bỳnh_12A3 :D Thu May 27, 2010 1:59 pm

toi hieu?, toi du? lon" de?hieu? nhung~ loi` Hieu noi".......cai' j` ma` ta^m ho^n` chang? co' j` la` no^i? bA^t. nghe uc' che qua".....mA^n~...thanks ong, da~ ha. hoa? cho chj em chung' tui............Hieu ne`, ong phai chju trach' nhjem ve nhung j minh` da~ noi' ra...neu sau nay con gai 12A3 e^" cho^ng`............thj` ..................chung' tui se~ bat" den` ong, tim` cho moi dua 1 ta^m" chong`, hoac, ong phai? lay' tat' ca con gai 12A3 lam vo fgjhgji
Super Mod
Super Mod

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

- Similar topics