WE_LOVE_A3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

moi nguoi ui iu moi ng nhiu lam

stink-bug
lyhuyen022
N^^T^^A
Bỳnh_12A3 :D
MrDuy_A3
Ayrton_senna$$$_H
Hapro
NgocDiep
12 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

moi nguoi ui iu moi ng nhiu lam Empty moi nguoi ui iu moi ng nhiu lam

Bài gửi  NgocDiep Mon May 31, 2010 11:30 am

moi ng ui giup em voi sao em cha co dong luc hoc j ca,toan an choi voi ca ngu thui,tai nho moi ng wa nen cha tap trung hoc duoc,thinh thoang cu ngoi nghi roi tum tim cuoi 1 minh!hix(may ma ko ai nhin thay) gio em cha muon j ca chi muon lai dc di hoc cung moi nguoi thui,nho ly truong thiet do,cha bit minh than nhau tu khi nao,chi nho truong la ng dau tien trong lop noi chuyen voi hau:"ban oi cho minh ngoi cung dc ko" khiep luc dau noi chuyen nghe ro la hien lanh,h moi thay cung mom 5 mieng muoi ghe!hi 2 bon minh than nhau thiet do,chuyen j cung ke cho nhau,suyt wen ca Van nua,tui iu ba lam day,nho hom 2 dua an chung cai bim bim lam ca bon phat so,hihi ba bon minh cung hop ca thiet do nhat la cai khoan ngam nhung anh dep zai thi khoi phai ban!hehe ghfgjn luc dau 3 dua cha noi chuyen voi ai gjo moi than thiet voi lop thi phai chia tay roi!suyt wen con ong thai cam nua,ong la chuyen gia giai quyet nhung van de buc xuc cua 3 bon tui(3 chi em sieu nhan)!hi co bai nao kho ong deu giup do rat nhiet tinh!cam on ong nhiu nha,mai la ban tot!2ong ban sau la quoc Dat va Hanh,ko the ko nhac den 2 ong duoc,cam on dat vi luc nao tui keu buon hay kho chiu ong deu hat cho tui nghe,cong nhan la ong hat kha truyen cam,co nag khieu phet day,mai sau co thanh ca si noi tieng thi toi xin chan ngoi ban chu ki ong cung duoc!cam on Hanh vi may hom mat dien nong chet ng ma ong ngoi quat cho tui nha,mat long mat da ghe!con Duy ca Hieu nua,thieu 2 ong thi to minh mat vui nhi!Duy la 1 ng kha giau tinh cam va hai huoc,hoi hoi han khi tu dau tui ko tan ong!hehe hkiujylkjl con Hieu thi tham gia rat nhiet tinh nhung viec cua lop,cam on ong nhiu lam! con ca Tuan anh nua,chung no hay goi la Cu,toi thay goi the cung hay ma,rat than mat!hihi ong kha la vui tinh nhung co tinh luoi mai ko bo duoc,nha thi gan ma cha bao h mang sach ca,giat sach em beo lam em bao lai giat sach ban tui!noi the chu h mun cho ong muon sach cung ko dc nua roi!hix trong to minh can cam on nhat la anh To,anh To cha bao h kiem tra bai tap ma van bao du voi co giao,may lan bao che bi co phat hien bat chep phat ma van chung nao tat day,kho than anh To ghe!cam on chong cua em,em iu chong lam y,phuc chong nhat o su chung thuy,ko bao h bo vo ma chi lay them vo!hihi Lan anh la ng rat thang than,cai j cung phan minh,phuc Lan anh nhat o diem nay,Cham ui.sao ma wen dc Cham co chu,ba la ng rat hoa dong va vui ve cau lop,thieu ba la lop minh nhiu ng buon lam day nha!Thang,Man ,Toi,H.cong _cac ong la dau teu nhiu tro nhat o lop,nho may bai hat cau may ong hat tui ko chuyen nghiep nhung nghe hay lam y.h lai mun duoc nghe ghe!Quan va Ngan ui 2 ng dep doi lam do,khi nao cuoi' nho moi tui nha! tguyoiupipop Tien dat tot bung oi,mun cua ong ma cua mai cha do,hix do vo tam,nhung ong tot thiet do,luc nao cung vui ve vs tat ca moi ng!cam on Ha vi hom truoc da deo em Beo,ly truong cua tui nha',co len ha tui ung ho ong vs em beo ca 2 tay lun ah!em con muon noi nhiu dieu lam,muon cam on nhiu ng lam nhung em that su moi tay lam roi,em yeu tat ca moi nguoi,cam on moi ng vi da la ban cua em,hoc cung em!loi cuoi cung cam on chan thanh nhat danh cho co Chi_ng me cua chung con,yeu co nhiu!
NgocDiep
NgocDiep
Thượng sĩ
Thượng sĩ

moi nguoi ui iu moi ng nhiu lam Empty Re: moi nguoi ui iu moi ng nhiu lam

Bài gửi  NgocDiep Mon May 31, 2010 11:39 am

ca nha ui co may cho em viet sai loi chinh ta hoi kho doc,ca nha thong cam nha hkmjkjl
NgocDiep
NgocDiep
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Bài gửi  Hapro Mon May 31, 2010 11:48 am

sao lai cam on toi chang qua vi toi muon le ra toi phai cam on chu tguyoiupipop tguyoiupipop
Hapro
Hapro
Thượng úy
Thượng úy

http://dantri.com.vn

Bài gửi  Ayrton_senna$$$_H Mon May 31, 2010 11:53 am

"thinh thoang cu ngoi nghi roi tum tim cuoi 1 minh!". hix, hay nhi?!!!!:D

Ayrton_senna$$$_H
Trung sĩ
Trung sĩ

Bài gửi  MrDuy_A3 Mon May 31, 2010 12:22 pm

Hapro đã viết:sao lai cam on toi chang qua vi toi muon le ra toi phai cam on chu tguyoiupipop tguyoiupipop
thế thì ông cảm ơn mọi người bằng hành động đi, múa fjhkjlk;lkk hay hát jghkjjljbmnbm gì đó cũng được
MrDuy_A3
MrDuy_A3
Thượng úy
Thượng úy

Bài gửi  Bỳnh_12A3 :D Mon May 31, 2010 2:25 pm

cam on chong cua em,em iu chong lam y,phuc chong nhat o su chung thuy,ko bao h bo vo ma chi lay them vo!hihi
oi troi` oi đọc mỏi ka? ma(t" mơi' thay' nhac" te^n minh` la` sao tguyiuoiyuhikuyo ..............huhu, lai con` bao? minh` lA` "ko bao h bo vo ma chi lay them vo!".........huhu. do^`mất nết!dgkilkhnfdy Cho^ng` chi? co' 3 vo thui ah tguyiuoiyuhikuyo .la^n` sAu mA` ăn nói hàm hồ thế là C li dị nghe ko^ gỳghgjki
Super Mod
Super Mod

Đến từ : tổ 3 bàn 4, thấy cô nào chân dài tới nách thì... It's me

Bài gửi  N^^T^^A Mon May 31, 2010 4:27 pm

Ayrton_senna$$$_H đã viết:"thinh thoang cu ngoi nghi roi tum tim cuoi 1 minh!". hix, hay nhi?!!!!:D

Có gì mà kêu hay, em nó đáng yêu thế còn gì nữa??????? đúng không hkjkjkhkhkhgjk
Chẵng nhẽ mày chưa bh nghĩ về lớp mà cười một mình chắc ujyoiupio
N^^T^^A
N^^T^^A
Thiếu úy
Thiếu úy

Bài gửi  lyhuyen022 Mon May 31, 2010 5:06 pm

Thật,cái ông Mẫn này!.Phải như Diệp cả Ku kia kìa,toàn ngồi cười một mình (nghe thì có vẻ như giống người thiểu năng,nhưng mà nó thật) tguyoiupipop

Hix,mà sao ai cũng gọi mình là "em béo" thế nhỉ,nghe buồn chết.Lúc thì gọi Hằng là chị béo,giờ lại gọi tôi là em béo.Thế chẳng hóa nhà mình có hai chị em nhà béo ak ,hix hjijioipp Huhu,Hằng ơi!!!!!!!
lyhuyen022
lyhuyen022
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Bài gửi  stink-bug Mon May 31, 2010 9:13 pm

hôhô 2` thật bộ được ng # cám ơn thật là vui và thú vị hjhj. Cám ơn diệp vì bài viết ko dấu( đọc mãi mới xog) nhưg quá tuyệt vời ujyoiupio rytiuoiukj
stink-bug
stink-bug
Trung tá
Trung tá

Đến từ : lớp 12A3 thân iu :D,tổ 2 từ cửa sổ nhìn vào bàn 2 cuối lên

http://vn.360plus.yahoo.com/o0o_boo_pu_o0o/

Bài gửi  stink-bug Mon May 31, 2010 9:14 pm

lyhuyen022 đã viết:Thật,cái ông Mẫn này!.Phải như Diệp cả Ku kia kìa,toàn ngồi cười một mình (nghe thì có vẻ như giống người thiểu năng,nhưng mà nó thật) tguyoiupipop

Hix,mà sao ai cũng gọi mình là "em béo" thế nhỉ,nghe buồn chết.Lúc thì gọi Hằng là chị béo,giờ lại gọi tôi là em béo.Thế chẳng hóa nhà mình có hai chị em nhà béo ak ,hix hjijioipp Huhu,Hằng ơi!!!!!!!
hoho e chấp nhận sự thật đi hjhj sự thật luôn mất lòg mà BÉo cute bÉo dễ thươg hjhj iu béO nhìu ghfgjn
stink-bug
stink-bug
Trung tá
Trung tá

Bài gửi  NgocDiep Tue Jun 01, 2010 4:41 pm

Thật,cái ông Mẫn này!.Phải như Diệp cả Ku kia kìa,toàn ngồi cười một mình (nghe thì có vẻ như giống người thiểu năng,nhưng mà nó thật)

Hix,mà sao ai cũng gọi mình là "em béo" thế nhỉ,nghe buồn chết.Lúc thì gọi Hằng là chị béo,giờ lại gọi tôi là em béo.Thế chẳng hóa nhà mình có hai chị em nhà béo ak ,hix Huhu,Hằng ơi!!!!!!!

Cu oi em beo dam bao tui ca ong thieu nang kia!lao wa! scratch nhung mo Beo oi goi la Beo hay ma,hehe do Beo!
NgocDiep
NgocDiep
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Bài gửi  lyhuyen022 Tue Jun 01, 2010 4:52 pm

[/quote]
Cu oi em beo dam bao tui ca ong thieu nang kia!lao wa! scratch nhung mo Beo oi goi la Beo hay ma,hehe do Beo![/quote]

Ê ê,đọc kỹ lại đi,tôi đang bảo vệ hai ng mà.Chẳng cảm ơn thì thôi,lại còn...Đồ Diệp d-o-g (cái này là biệt danh của Diệp đấy cả nhà ạ,ko tin thì hỏi cái Vân ý),hehe,thà là "béo dễ thương" còn hơn là "dog".Đáng đời nhé,ai bảo...(tha ko đánh là may đấy) ujyoiupio
lyhuyen022
lyhuyen022
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Bài gửi  N^^T^^A Tue Jun 01, 2010 5:29 pm

Thì cái tên em béo đấy là do anh đặt cho mà không dễ thương sao đc đúng không tguyoiupipop Cả ai cho phép em Diệp gọi tôi là Cu hả ujyoiupio cả em béo xấu tính thật đi lôi cái biệt danh xấu của Diệp ra kìa, chắc cậy mình có cái biệt danh đẹp rồi ujyoiupio
N^^T^^A
N^^T^^A
Thiếu úy
Thiếu úy

Bài gửi  MrDuy_A3 Tue Jun 01, 2010 10:31 pm

đây sắp thành forum đặt nick name rùi cvbfvjhoi
MrDuy_A3
MrDuy_A3
Thượng úy
Thượng úy

Bài gửi  MrT.30041991 Wed Jun 02, 2010 1:03 pm

The Diep nho' to' ko???? Neu' dc the' thj suong qua' ta.. jklj;l[;op;jk,hjmfgj jklj;l[;op;jk,hjmfgj lol! lol!
MrT.30041991
MrT.30041991
Thượng úy
Thượng úy

http://manutd.com.vn

moi nguoi ui iu moi ng nhiu lam Empty Tới oi

Bài gửi  bjckv4n Wed Jun 02, 2010 5:12 pm

Kô bít ak``. Diệp thích ôg lâu lám rùi nhưng ko giám noi" . Sợ Cu buồn mà hkiujylkjl hkiujylkjl hkiujylkjl hkiujylkjl hkiujylkjl hkiujylkjl hkiujylkjl
bjckv4n
bjckv4n
Trung úy
Trung úy

Bài gửi  stink-bug Wed Jun 02, 2010 5:50 pm

[A3-MU]_Mylove đã viết:The Diep nho' to' ko???? Neu' dc the' thj suong qua' ta.. jklj;l[;op;jk,hjmfgj jklj;l[;op;jk,hjmfgj lol! lol!
to'j nha` ta dag tu. su'og tguyoiupipop
stink-bug
stink-bug
Trung tá
Trung tá

Bài gửi  N^^T^^A Wed Jun 02, 2010 8:10 pm

stink-bug đã viết:
[A3-MU]_Mylove đã viết:The Diep nho' to' ko???? Neu' dc the' thj suong qua' ta.. jklj;l[;op;jk,hjmfgj jklj;l[;op;jk,hjmfgj lol! lol!
to'j nha` ta dag tu. su'og tguyoiupipop

Bệnh này nguy hiểm lắm đấy??? có khi lớp mình phải tổ chức họp để giúp Tới chữa khỏi bệnh mới đc tguyoiupipop
N^^T^^A
N^^T^^A
Thiếu úy
Thiếu úy

Bài gửi  MrDuy_A3 Wed Jun 02, 2010 8:18 pm

sướng quá hóa ..... fjhkul
MrDuy_A3
MrDuy_A3
Thượng úy
Thượng úy

Bài gửi  MrT.30041991 Thu Jun 03, 2010 10:01 am

Dau co',day' la\ niem vui neu co' nguoi nho' minh ma\..hjhj
MrT.30041991
MrT.30041991
Thượng úy
Thượng úy

Bài gửi  MrT.30041991 Thu Jun 03, 2010 10:02 am

Day' la\ mong uoc nho? nhoj cua minh thoi ma\..
MrT.30041991
MrT.30041991
Thượng úy
Thượng úy

Bài gửi  NgocDiep Thu Jun 03, 2010 10:19 am

MrT.30041991 đã viết:The Diep nho' to' ko???? Neu' dc the' thj suong qua' ta.. jklj;l[;op;jk,hjmfgj jklj;l[;op;jk,hjmfgj lol! lol!
hihi,lo'p mi`nh ai tui cung nho ma`!j ma cam dong vay?may ma` moi ng` no'i ,neu ko tui cung ko bi't ong la To*i',tai lop minh nhiu ng ten T ma! hkiujylkjl
NgocDiep
NgocDiep
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Bài gửi  NgocDiep Thu Jun 03, 2010 10:22 am

bjckv4n đã viết:Kô bít ak``. Diệp thích ôg lâu lám rùi nhưng ko giám noi" . Sợ Cu buồn mà hkiujylkjl hkiujylkjl hkiujylkjl hkiujylkjl hkiujylkjl hkiujylkjl hkiujylkjl
Van nay an noi buon cuoi,du'ng ra luc' dau tui dinh tan' ong day Toi' ah,nhung tai Van no cu tranh!heh tguyiuoiyuhikuyo
NgocDiep
NgocDiep
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Bài gửi  MrQuan Thu Jun 03, 2010 10:24 am

kinh nhi? bon nay` no' nho*' nhau ma` cu*' dem le^n topic khoe, co' gi` thi` noi' nho? nho? thui chu*', noi the^' nguoi ta bit d bi ma^t. cua may da^y' To*i' o*i tguyoiupipop

MrQuan
Học viên
Học viên

Bài gửi  NgocDiep Thu Jun 03, 2010 10:54 am

MrQuan đã viết:kinh nhi? bon nay` no' nho*' nhau ma` cu*' dem le^n topic khoe, co' gi` thi` noi' nho? nho? thui chu*', noi the^' nguoi ta bit d bi ma^t. cua may da^y' To*i' o*i tguyoiupipop
bi' mat j day' noi' cho ca nha` nghe voi' di,lai up' up' mo? mo? roi hkmjkjl
NgocDiep
NgocDiep
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

- Similar topics